MPN: W550-12110
产品型号 : W550-12110
有现货的
批发价: 53 000 VND 50 000 VND / 1 cái
Mức giá này chỉ có giá trị đến hêt ngày . Chúng tôi có thể thay đổi mà không thông báo trước
3 000 VND 运费 !
The maximum nationwide shipping fee you have to pay when you buy 1 cái: 14 000 VND
When buying 2 cái, the total shipping free is 11 000 VND
关于 Waves 品牌
规格
Thương hiệu Waves
产品型号 W550-12110
(12 mm)
110 mm
40 mm
130 °
12 mm
产品尺寸 110 mm x 12 mm x 12 mm
包装尺寸 120 mm x 20 mm x 20 mm