MPN: HCBA13501
产品型号 : HCBA13501
产地 : 中国
有现货的
批发价: 126 000 VND 120 000 VND / 1 mũi
Mức giá này chỉ có giá trị đến hêt ngày . Chúng tôi có thể thay đổi mà không thông báo trước
6 000 VND 运费 !
The maximum nationwide shipping fee you have to pay when you buy 1 mũi: 13 000 VND
关于 INGCO 品牌
规格
Thương hiệu INGCO
产地 中国
产品型号 HCBA13501
(22 mm)
350 mm
产品尺寸 30 mm x 380 mm x 30 mm
包装尺寸 50 mm x 400 mm x 50 mm